ไฮไลท์สินค้า
1, แรงดันไฟฟ้าขาออกสูงสุดถึง 1000V รองรับยานพาหนะในอนาคต
2, การออกแบบความพร้อมใช้งานของพลังงานครบถ้วน สนับสนุนการอัพเกรดแบบโมดูลาร์
3, ออกแบบให้เรียบง่ายและน่าเชื่อถือสำหรับการทำความสะอาดและการเปลี่ยนแปลงอย่างรวดเร็ว
4, ทดสอบแล้วว่าทนทานต่อแรงกระแทก IK10 สูง
5, การรับประกัน 2 ปีสำหรับฮาร์ดแวร์ และ 5 ปีสำหรับซอฟต์แวร์
6, ตัวบ้านที่แข็งแรงภายในมีการป้องกันฉนวนความปลอดภัย
7, แพลตฟอร์มซอฟต์แวร์ OEM และ ODM และแอป
8, ทดสอบถึงระดับ IK10 ความต้านทานแรงกระแทกสูง
9, บิลชาร์จเกรด MID
10, มีประสิทธิภาพการแปลงพลังงาน AC/DC สูงสุดถึง 96%
11, ประสบการณ์การชาร์จ DC แบบเต็มใน 1 ชั่วโมง
12, เครื่องชาร์จในเมืองสำหรับรถบัส แท็กซี่ และยานพาหนะสาธารณะ





| ที่ชาร์จหน้าจอขนาดใหญ่ 60-120 กิโลวัตต์: | |
| กำลังไฟที่ระบุ: | 60-120 กิโลวัตต์ |
| ระดับการกันน้ำ: | IP55 |
| กระแสออก | 100-200 แอมป์ |
| อัตราแรงดันไฟฟ้าเอาท์พุต: | DC 200-1000V |
| แรงดันไฟฟ้าขาเข้า (AC): | 3P+N+PE 380V±10% |
| ตัวเชื่อมต่อ: | CCS2/GBT/CCS1/CHAdeMO |
| ประเภทเครื่องชาร์จ: | 2ปืนชาร์จ |
| อุณหภูมิในการทำงาน | -20℃ ถึง +50℃ |
| ความสูงในการทำงาน | <2000m |
| เสียงรบกวน | ≤ 60dB |
| ความชื้นในการทำงาน | 5% ถึง 95% ไม่มีการ凝聚 |
| หน้าจอ: | หน้าจอสัมผัส 7 นิ้ว |
| การระบุตัวตนของผู้ใช้: | แอปส์/RFID/บัตรเครดิต/รหัสผ่าน |
| การแสดงผลแบบทัศน์: | สถานะการชาร์จ ข้อผิดพลาดของระบบ |
| อินเตอร์เฟซ: | อีเธอร์เน็ต/4G |
| รุ่น APP | IOS,ANDROID |
| พ.ร.บ. | OCPP1.6J |
| ตัวชี้วัด LED: | LED สีสันสดใส |
| ภาษาในแอป: | รองรับได้มากกว่า 30 รายการ |
| ปุ่มกด: | หยุดฉุกเฉิน |
| อายุการใช้งานของสินค้า | MTBF:≥30,000 ชั่วโมง |
| ประเภทการระบายความร้อน | การเย็นของพัดลม |
| วัสดุตัวบอดี้ | เหล็กรีดเย็นชุบสังกะสี |
| หน้าจอ: | หน้าจอโฆษณา IPS ขนาด 32 นิ้ว |
| การป้องกันความปลอดภัย | ชนิด RCD A (30mA)+6mA DC |
| ประสิทธิภาพ AC/DC | สูงสุด 95% |
| ปัจจัยริ้วเล็ก | ≤±1% |
| การติดตั้ง | ขาตั้งพื้น |
| มิติของผลิตภัณฑ์ (ยาว*กว้าง*สูง): | 920×520×1580 (มม.) |
| น้ำหนักสุทธิ: | 160 กก. |
| แพ็กเกจกล่องกระดาษ | กล่องไม้ |
| ความยาวสาย | 5 เมตร/16ฟุต (ตัวเลือก) |
| การติดตั้ง | ขาตั้งพื้น |
| ใบรับรอง: | Ce |